Cherry Framework - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: None
vi: Không có

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Đúng

en: Center
vi: Trung tâm

en: Date
vi: Ngày

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Background
vi: Nền

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

en: Enabled
vi: Kích hoạt

en: Disabled
vi: Khuyết tật

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Pagination
vi: Số trang

en: Content
vi: Nội dung

en: Inherit
vi: Kế thừa

en: Style
vi: Phong cách

en: Auto
vi: Tự động

en: Border style
vi: Phong cách biên giới

en: Border color
vi: Biên giới màu sắc

en: Category
vi: Thể loại

en: Taxonomy
vi: Phân loại

en: Size
vi: Kích thước

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Menu
vi: Thực đơn
